ประชุมคณะกรรมการดำเนินการโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากรในศตวรรษที่ 21
วันจันทร์ 23 พฤษภาคม 2565 เวลา 11.00 น.
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 1 จัดประชุมโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากรในศตวรรษที่ 21 กิจกรรมการพัฒนาศักยภาพและสมรรถะผู้บริหารสถานศึกษา และรองผู้อำนวยการโรงเรียนที่ได้รับการบรรจุและแต่งตั้ง ณ ห้องประชุมศรีชมพู อาคาร 2 ชั้น 1 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 1 โดยมี ดร.ไท พานนนท์ ผอ.สพป.เพชรบูรณ์ เขต 1 เป็นประธาน ติดตามภาพข่าวเพิ่มเติมได้ที่ facebook
![](http://www.phetchabun1.go.th/2565/wp-content/uploads/2022/05/650523-2-1-1024x709.jpg)