650520 ประชุมประธานกลุ่มโรงเรียน ประจำเดือนพฤษภาคม 2565
![](http://www.phetchabun1.go.th/2565/wp-content/uploads/2022/05/650520-2-1.jpg)
วันที่ 20 พฤษภาคม 2565 เวลา 09.00 น.
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต ๑ ได้จัดประชุมประธานกลุ่มโรงเรียน ประจำเดือนพฤษภาคม ๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมมะขามหวาน นำโดย ดร.ไท พานนนท์ ผอ. สพป.เพชรบูรณ์ เขต 1 ,นายชาญณรงค์ ฐานะวิจิตร ,นายภพเดชา บุญศรี ,นางขนิษฐา ม่วงศรีจันทร์ รอง ผอ. สพป.เพชรบูรณ์ เขต 1 ,ประธานกลุ่มทั้ง 14 กลุ่มและ ผอ.กลุ่ม/หน่วย ติดตามภาพข่าวเพิ่มเติมได้ที่ facebook